Mời tham gia hội chợ Triển lãm Tuần nhận diện hàng Việt 2015 “Tự hào hàng Việt Nam”
Nhằm hưởng ứng cuộc vận động “Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam”, Trung tâm Thông tin Công nghiệp và Thương mại – Bộ Công Thương tổ chức Hội chợ Triển lãm Tuần nhận diện hàng Việt 2015 – Tự hào hàng Việt Nam.
Chương trình được tổ chức định kỳ hàng năm với tầm nhìn 5 năm (2015-2019) cùng chuỗi các hoạt động như: Hội chợ triển lãm, Hội thảo chuyên đề, Bình xét và tôn vinh các danh hiệu: Thương hiệu Việt được yêu thích 2015; Hàng Việt xuất sắc 2015; Gian hành Triển lãm độc đáo 2015 sẽ đem lại hiệu quả tích cực cho các doanh nghiệp Việt, góp phần giúp doanh nghiệp nâng cao sức cạnh tranh của các sản phẩm tại thị trường nội địa; Thông qua các Hội thảo, các hoạt động kết nối cung cầu, doanh nghiệp sẽ có cơ hội đưa sản phẩm tiếp cận người tiêu dùng tốt hơn, quảng bá thương hiệu, tìm kiếm khách hàng.
Trung tâm Khuyến công và Tư vấn phát triển công nghiệp trân trọng thông báo đến các doanh nghiệp sản xuất, kinh doanh trên địa bàn tỉnh biết thông tin về Hội chợ Triển lãm, đề nghị lãnh đạo các doanh nghiệp tích cực đăng ký tham dự.
Thông tin về hội chợ:
- Thời gian: Từ ngày 27/9/2015 đến 02/10/2015.
- Địa điểm: Nhà thi đấu Phú Thọ, số 01 Lữ Gia, Quận 11, TP. HCM.
- Đơn giá:
+ Trong nhà lạnh: 11.500.000 đ/ gian
+ Nhà Bạt: 9.000.000đ/ gian
Các doanh nghiệp đăng ký tham gia trước ngày 20/9/2015. Hồ sơ đăng ký bao gồm: Hợp đồng kinh tế tham gia hội chợ và bản sao Giấy CNĐKKD.
Thông tin chi tiết xin liên hệ:
Trung tâm Khuyến công & Tư vấn và Tư vấn phát triển công nghiệp.
Địa chỉ: Số 08 Trần Hưng Đạo, P1, Tp. Vũng Tàu.
Điện thoại: 064.6280053, DĐ: 0917.526.558 (C. Lan Anh);
Fax: 064.3512011.Email: khuyencongbrvt@gmail.com
CÁC TIN TỨC KHÁC CÙNG CHUYÊN MỤC: