Mời tham gia Hội chợ Thương mại Vùng kinh tế trọng điểm khu vực Đồng bằng Sông Cửu Long năm 2016 tại Kiên Giang
Thực hiện công văn số 511/SCT-QLTM ngày 24/3/2016 của Sở Công Thương về việc vận động doanh nghiệp tham gia Hội chợ Thương mại Vùng kinh tế trọng điểm khu vực Đồng bằng Sông Cửu Long năm 2016. Trung tâm Khuyến công và Tư vấn Phát triển công nghiệp tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu thông báo và kính mời các doanh nghiệp, cơ sở sản xuất, HTX trên địa bàn tỉnh biết và đăng ký tham gia.
Hội chợ được tổ chức với quy mô dự kiến trên 250 gian hàng với sự tham gia của các doanh nghiệp, đơn vị, HTX giới thiệu sản phẩm thuộc ngành hàng như: Nông thủy sản, thực phẩm, hàng gia dụng, tiêu dùng, thời trang, hóa mỹ phẩm, thuốc bảo vệ thực vật, máy móc nông nghiệp, sản phẩm công nghiệp, sản phẩm làng nghề, tour tuyến du lịch… Đây là cơ hội để các doanh nghiệp sản xuất, kinh doanh trong tỉnh tham gia giao lưu hợp tác, quảng bá thương hiệu, giới thiệu sản phẩm tiêu biểu của địa phương, tiếp cận và tìm kiếm cơ hội đẩy mạnh công tác xúc tiến thương mại mở rộng thị trường tiêu thụ tại tỉnh Kiên Giang.
Thời gian: Từ ngày 07/04/2016 đến ngày 12/04/2016.
Địa điểm: tại Quảng trường Trần Quang Khải, phường An Hòa, thành phố Rạch Gía, tỉnh Kiên Giang.
Tham gia hội chợ các doanh nghiệp, đơn vị, HTX sẽ được Ban tổ chức giảm 50% chi phí thuê gian hàng từ nguồn kinh phí chương trình Xúc tiến thương mại Quốc gia nhưng không quá 10.000.000 đồng/01 đơn vị.
Mẫu đăng ký tham gia: tải tại đây.
v Mọi chi tiết xin liên hệ:
Trung tâm Khuyến công & Tư vấn phát triển công nghiệp tỉnh BR-VT
Địa chỉ: Số 08 Trần Hưng Đạo, P1, Tp. Vũng tàu.
Điện thoại: 064.6280053; Fax: 064.3512011.
Email: khuyencongbrvt@gmail.com.
CÁC TIN TỨC KHÁC CÙNG CHUYÊN MỤC: